- Máy cưa cắt tỉa cành cây cầm tay STIHL MS 192T chính hãng
- Máy cưa cầm tay mini Makita DCS232T dùng cắt tỉa cành sân vườn
Dòng sản phẩm đươc lắp ráp tại Mỹ, với nhiều chi tiết được sản xuất ở trong nước và nước ngoài đảm bảo chất lượng để thực hiện các công việc cắt tỉa cành và nhánh cây hiệu quả hơn. Kích thước nhỏ gọn là một điều kiện lý tưởng để làm việc ở trên cao được an toàn hơn.
- Được lắp ráp ở Mỹ: Chỉ ra các sản phẩm được lắp ráp tại Hoa Kỳ từ các bộ phận chi tiết và linh kiện được sản xuất trong nước và một số ở nước ngoài.
- Nắp nhiên liệu được thiết kế đặc biệt, khả năng đóng mở nắp được thực hiện một cách dễ dàng mà không cần bất cứ thiêt bị hỗ trợ nào.
- Bơm mồi xăng được bố trí ngay bên hông, quá trình khởi động máy được thực hiện một cách chính xác và dễ dàng hơn. Bơm mồi xăng được thiết kế ngăn cản hiện tượng ngập xăng do cung cấp thừa nhiên liệu cho bộ chế hòa khí.
- Động cơ STIHL 2 MIX ENGINE: động cơ đốt cháy nhiên liệu hoàn hảo và cung cấp một tốc độ vòng tua ở mức cao. Động cơ cũng có tính năng giảm lượng khí thải lên đến 70% và tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn 20% so với động cơ 2 thì kiểu truyền thống.
| Model: | MS 193 T |
| Hãng sản xuất | STIHL ĐỨC |
| ĐẶC ĐIỂM ĐỘNG CƠ | |
| Dung tích xilanh | 30.1 cm3 |
| Đường kính | 37 mm |
| Hành trình | 28 mm |
| Công suất | 1.3 kW – 1.7 Hp |
| Tốc độ vòng tua | 13,500 vòng/phút |
| Tốc độ không tải | 3,000 vòng/phút |
| Mức độ tiêu hao nhiên liệu | 300 g/kWh |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Bugi | NGK BPMR7A |
| Khoảng cách | 0.5 mm |
| Chế hòa khí | Loại màng ngăn |
| Hãng sản xuất | ZAMA |
| Thể tích bình chứa xăng | 0.27 Lít |
| Hệ thống bôi trơn | Tự động |
| Thể tích bình nhớt | 0.22 Lít |
| THIẾT BỊ CẮT | |
| Loại lam | Lam bánh xe |
| Chiều dài lam | 14” – 35 cm |
| Nhông đồng tiền | 7 răng |
| Bước xích | 3/8” |
| Chân xích | 0.05” – 1.3 mm |
| KÍCH THƯỚC VÀ TRỌNG LƯỢNG | |
| Kích thước thùng (DxRxC) | 20 x 15 x 15 cm |
| Trọng lượng | 3.1 Kg |
| XUẤT XỨ VÀ BẢO HÀNH | |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Bảo hành | 06 tháng |
















































