Việc cắt tỉa cành cây trên cao được thực hiện dễ dàng hơn với chiếc máy cắt cành trên cao Einhell BG-CB 2041 TH tiết kiệm xăng, dòng máy hỗ trợ cho việc chăm sóc vườn.
Xem thêm: Máy cưa Einhell BG-PC 1235 máy cưa chuyên nghiệp
Máy cắt cành BG-CB 2041 TH công cụ đa chức năng là một công cụ hiệu quả kết hợp tiện dụng có nhiều chức năng như một cực gắn trên Pruner, lưỡi hái và tông đơ cỏ làm cho nó phù hợp với nhiều công việc làm vườn khác nhau. Ngay cả một tập tin đính kèm tông đơ phòng hộ được cung cấp với công cụ này. Một đường sắt chất lượng và chuỗi từ OREGON đảm bảo hiệu suất cắt sạch trên cây, một con dao 4 răng loại bỏ chà dàng, và một dòng ống đôi với hệ thống chạy bộ tự động cho phép cắt tỉa sử dụng cỏ dọc theo các cạnh bãi cỏ và khó tiếp cận nơi. Nhờ sự Quick-Start hệ thống với mồi dễ tiếp cận, các BG-CB 2041 TH có thể được bắt đầu một cách nhanh chóng và dễ dàng bất cứ lúc nào. Đối với hoạt động an toàn và thân thiện, tất cả các điều khiển được tích hợp trong các bổ sung điều chỉnh tay cầm nơi dễ tiếp cận. Các cán dài được làm bằng ống nhôm mạnh mẽ trong thiết kế trục tách để nó có thể được tháo rời dễ dàng để vận chuyển dễ dàng và lưu trữ trong không gian tối thiểu.Công cụ đa chức năng này có thể được thoải mái thực hiện với dây đeo mang điều chỉnh được. Đường sắt cắt và chuỗi được bôi trơn tự động thông qua một bồn chứa dầu.
Đây là dòng máy thuộc và nhóm máy làm vườn mà chúng tôi muốn giới thiệu đến quý đọc giả và mọi người.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Model | Einhell BG-CB 2041 TH |
| Nhóm kỹ thuật sản phẩm | Máy cắt cành trên cao |
| Chiều cao | 260 mm |
| Trọng lượng | 10,1 kg |
| Chiều dài | 1170 mm |
| Dung tích xilanh | 25,4 cm³ |
| Công suất | 0.8 kW |
| Tốc độ làm việc | 9000 vòng/phút |
| Chiều dài lam | 200 mm |
| Đường kính cắt được | 32 cm |
| Tốc độ cắt | 21 m / s |
| Dung tích bình dầu bôi trơn lam | 120 mL |
| Dung tích bình xăng | 0.45 L |
| Loại động cơ | động cơ 2 thì làm mát bằng khí |
Máy cắt cành trên cao Einhell BG-CB 2041 TH tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét