Husqvarna T425 dòng máy cưa xích trọng lượng nhẹ cưa chăm sóc cây nhỏ gọn. Một khó khăn, đáp ứng động cơ 2 thì cung cấp điện chu đáo và hiệu suất cắt tuyệt vời.Được trang bị với bơm nhiên liệu cho khởi đầu dễ dàng hơn và căng chuỗi từ phía sau.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Chuỗi căng từ phía bên
Cho phép nhanh chóng và thuận tiện chuỗi căng.

Thiết kế hình giọt nước
Trọng lượng thấp, cơ thể thấy hình giọt nước và dưới bằng phẳng làm cho cưa dễ dàng cơ động.

Bảo vệ tay
Các thiết kế của bảo vệ tay cho phép xem dễ dàng hơn trong đầu của thanh cưa, và cải thiện kiểm soát khi hoạt động.

Tập tin đính kèm Rope
Một điểm mạnh mẽ để buộc một sợi dây thừng, làm cho nó dễ dàng để nhấc cưa lên thành một cây.

Bơm nhiên liệu
Bơm nhiên liệu được thiết kế để dễ dàng bắt đầu.

Phanh chuỗi quán tính
Hiệu quả phanh chuỗi quán tính kích hoạt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Dung tích xilanh | 25,4 cm³ |
|---|---|
| Công suất | 0,96 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2900 rpm |
| Tốc độ tối đa | 9000 rpm |
| Đường kín xilanh | 34 mm |
| Hành trình piston | 28 mm |
| Hệ thống đánh lửa | Ikeda Denso |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,65 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | Walbro WT 804 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,23 lit |
| Dung tích bình chứa dầu bôi trơn lam | 0.16 sáng |
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Công suất bơm dầu | 3-9 ml / phút |
| Bước xích | 1/4 “, 3/8″ |
|---|---|
| Chiều dài lam đề nghị, min-max | 25-25 cm |
| Tốc độ xích ở công suất tối đa | 17,1 m / s |
| Loại lam | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 3,4 / 3,3 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 95,7 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 110 dB (A) |
| (Chưa bao gồm lam xích.) Trọng lượng | 3 kg |
|---|
Husqvarna T425 - máy cưa chính hãng - siêu bền - tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét