Husqvarna 359 loại máy cưa xích tầm trung cưa chuyên nghiệp mạnh mẽ để sử dụng khác nhau. Với sức mạnh thô trong một phạm vi rộng của tốc độ, với một mỏng và dễ dàng để xử lý cấp độ cơ thể và rung động thấp, 359 là một chiếc cưa thật sự linh hoạt cho sự đa dạng rộng nhất của nhiệm vụ. Một công cụ đáng tin cậy và hiệu quả cho các nhu cầu chuyên môn khắt khe nhất.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc, tiết kiệm xăng hơn.

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Side-gắn kết chuỗi căng
Side-gắn kết căng xích làm cho xích điều chỉnh nhanh chóng và dễ dàng.

Ergonomic grip
Góc cạnh xử lý trước giúp dễ cầm hơn và vị trí làm việc tự nhiên.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Dung tích xilanh | 59 cm³ |
|---|---|
| Công suất | 2,9 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa | 9000 rpm |
| Đường kính xilanh | 47 mm |
| Hành trình Pistton | 34 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | NGK BPMR7A, Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | HDA174 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,68 lit |
| Dung tích bình dầu bôi trơn | 0,38 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 5-15 ml / phút |
| Bước xích | 0,325 “/ 3/8″ |
|---|---|
| Chiều dài lam đề nghị, min-max | 33-50 cm |
| Tốc độ xích ở công suất tối đa | 21,4 m / s |
| Loại lam | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 3,9 / 4,2 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 101 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 114 dB (A) |
| (Chưa bao gồm lam xích) Trọng lượng | 5,5 kg |
|---|
Husqvarna 359 - máy cưa xích chính hãng siêu bền - tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét