Được thiết kế và chế tạo từ công nghệ bậc thầy, máy tỉa nhánh cây hàng rào Einhell GE-CH 1855 Li Kit có độ bền cao, dễ sử dụng, hệ thống chống rung cao giúp quá trình vận hành máy êm ái. Bên cạnh đó Einhell GE-CH 1855 Li Kit được cải tiến hơn những dòng máy trước đó.
Xem thêm: Máy xới đất mini dùng điện Einhell GC-RT 7530

Với những tính năng mới, dòng máy làm vườn sẽ được ưa chuộng trên thị trường và sẽ được người dùng đón nhận. Là một hãng nỗi tiếng về dụng cụ cầm tay và thiết bị máy móc ngoài trời. Einhell xứng đáng với những gì có được ngày hôm nay là nhà sản xuất nỗi tiếng trên thế giới.
THÔNG SỐ MÁY:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GE-CH 1855 Li Kit |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Dùng pin |
| Lưỡi cắt dài | 62 cm |
| Thời gian sử dụng lớn nhất | 1 giờ |
| Thời gian sạc đầy | 30 phút |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 55 cm |
| Độ hở hai răng | 15 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 11 mm |
| Tốc độ tỉa | 2200 vòng/phút |
| Loại pin | 18 V | 1500 mAh | Li-Ion |
| Trong lượng | 2,6 kg |
| Chiều rộng máy | 130 mm |
| Chiều cao của máy | 170 mm |
| Chiều dài có lưỡi | 1005 mm |
Máy tỉa nhánh cây hàng rào Einhell GE-CH 1855 Li Kit

0 nhận xét:
Đăng nhận xét