Với những tính năng mới, dễ sử dụng. Thời gian sử dụng được kéo dài lên đến 60 phút, thích hợp cho việc cắt tỉa những nhánh cây có đường kính nhỏ hoặc tỉa cây bonsai. Điều đó đã làm máy cắt tỉa nhánh cây Einhell GE-CH 1846 Li Kit dùng pin vượt lên các đối thủ cạnh tranh trong dòng sản phẩm máy làm vườn.
Xem thêm: Máy tỉa nhánh cây hàng rào Einhell GE-CH 1855 Li Kit
Dòng máy làm vườn được mong đợi, với những tính năng mới, chọn lựa những vật liệu có độ bền cao, trọng lượng nhẹ, giúp quá trình cắt tỉa nhanh hơn và dễ thao tác hơn. Đặc biệt sử dụng pin Lion kéo dài thời gian sử dụng và rút ngắn thời gian sạc.
THÔNG SỐ MÁY:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GE-CH 1846 Li Kit |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Dùng pin |
| Lưỡi cắt dài | 52 cm |
| Thời gian sử dụng lớn nhất | 1 giờ |
| Thời gian sạc đầy | 30 phút |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 46 cm |
| Độ hở hai răng | 15 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 11 mm |
| Tốc độ tỉa | 2200 vòng/phút |
| Loại pin | 18 V | 1500 mAh | Li-Ion |
| Trong lượng | 2,3 kg |
| Chiều rộng máy | 130 mm |
| Chiều cao của máy | 180 mm |
| Chiều dài có lưỡi | 907 mm |
Máy cắt tỉa nhánh cây Einhell GE-CH 1846 Li Kit dùng pin


0 nhận xét:
Đăng nhận xét