Việc cắt tỉa những nhánh cây hàng rào sẽ trở nên dễ dàng và thuận tiện hơn với chiếc máy cắt tỉa hàng rào trên cao Einhell GE-HH 18 LI T Kit. Với chiều cao của máy lên đến một mét hai, thêm tầm với trung bình của người Việt Nam là hai mét thì việc cắt tỉa những nhánh cây cao trở nên dễ dàng.
Xem thêm: Máy cắt tỉa nhánh cây Einhell GE-CH 1846 Li Kit dùng pin
Dòng máy làm vườn được mong đợi với những tính năng hữu ích và dễ sử dụng. Được đánh giá cao về chất lượng và khả năng kéo dài thời gian sử dụng pin. Einhell GE-HH 18 LI T Kit là dòng sản phẩm vượt trội so với những dòng sản phẩm có trên thị trường hiện nay.
Với đầu cắt có thể xoay và gập được với 7 nấc chọn lựa tùy theo ý thích và nhu cầu sử dụng của người làm vườn. Có như vậy mép tỉa được thẳng hơn và vuông vức hơn, sắc cạnh vuông vức là những gì sau khi sử dụng máy cắt tỉa hàng rào và tạo ra cảnh quan đẹp cho khu vườn thân yêu của bạn.
THÔNG SỐ MÁY:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GE-HH 18 LI T Kit |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Dùng pin |
| Lưỡi cắt dài | 45 cm |
| Thời gian sử dụng lớn nhất | 40 phút |
| Thời gian sạc đầy | 1 giờ |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 40 cm |
| Độ hở hai răng | 16 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 12 mm |
| Tốc độ tỉa | 1700 vòng/phút |
| Loại pin | 18 V | 3000 mAh | Li-Ion |
| Trong lượng | 4,92 kg |
| Chiều rộng máy | 122 mm |
| Chiều cao của máy | 1215 mm |
| Chiều dài lưỡi | 205 mm |
Máy cắt tỉa hàng rào trên cao Einhell GE-HH 18 LI T Kit


0 nhận xét:
Đăng nhận xét