Với động cơ điện 220V êm ái ít gây ra tiếng ồn hơn so với những dòng sản phẩm sử dụng động cơ nổ khác. Đặc biệt, với tay cầm chóng rung, máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell GE-EH 6056 là dòng sản phẩm được người sử dụng đánh giá cao về chất lượng và khả năng sử dụng dễ dàng cùng với một động cơ điện mạnh mẽ.
Xem thêm: Máy cắt tỉa hàng rào trên cao Einhell GE-HH 18 LI T Kit
Với những tính năng mới được cải tiến hơn so với những dòng sản phẩn tiền thân. Dòng máy làm vườn của hãng Einhell được người sử dụng luôn tin tưởng và dùng nhiều trong các công ty cây xanh, dịch vụ chăm sóc vườn và các chủ vườn rộng. Với những thiết kế hoàn toàn mới, đẹp bắt mắt. Tone màu chủ đạo được lấy từ màu của hãng nỗi bật giữa màu xanh của cây lá.
Lưỡi cắt tỉa hàng rào được thiết kế dài hơn lên đến 520 mm. Việc cắt tỉa sẽ được thực hiện một cách nhanh chống, giúp giải quết công việc trong thời gian ngắn nâng cao hiệu quả công việc tăng lợi nhuận đối với người dùng.
Tay cầm có thể gập được giúp việc cắt tỉa trong các gốc ngếch được dễ dàng hơn, chống mõi tay cho người sử dụng. Với thiết kế mới này, hàng rào sẽ được cắt tỉa nhanh hơn và đẹp hơn với máy cắt tỉa nhánh cây hàng rào.
THÔNG SỐ MÁY:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GE-HH 18 LI T Kit |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Dùng điện 220V | 50Hz |
| Lưỡi cắt dài | 56 cm |
| Công suất | 600 W |
| Tốc độ không tải | 1600 vòng/phút |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 52 cm |
| Độ hở hai răng | 25 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 21 mm |
| Tốc độ tỉa | 3200 vòng/phút |
| Chiều rộng máy | 200 mm |
| Chiều cao của máy | 222 mm |
| Trong lượng | 3,9 kg |
| Chiều dài kể cả lưỡi | 1175 mm |
| Nguồn điện | 220 V | 50 Hz |
Máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell GE-EH 6056
0 nhận xét:
Đăng nhận xét