Với động cơ điện êm ái, thích hợp cho việc cắt tỉa những khu vườn đòi hỏi tiếng ồn thấp như bệnh viện, khu nghĩ dưỡng hay trường học. Với máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell GH-EH 4245, hàng rào sẽ được cắt tỉa nhanh hơn và đặc biệt là đẹp hơn so với phương phát truyền thống.
Xem thêm: Máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell RG-EH 6053
Với tây cầm được thiết kế với hệ thống chống rung hiệu quả, giúp người dùng có thể vận hành êm ái bên. Đây là dòng máy cắt tỉa nhánh cây được thiết kế với tay cầm đôi, giúp người vận hành cầm với tư thế hai tay vững chắc, tay trước và tay sau cơ động hơn
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GH-EH 4245 |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Động cơ điện 220V |
| Lưỡi cắt dài | 51 cm |
| Công suất | 420 W |
| Tốc độ không tải | 1600 vòng/phút |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 45 cm |
| Độ hở hai răng | 16 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 12 mm |
| Tốc độ tỉa | 3200 vòng/phút |
| Chiều rộng máy | 175 mm |
| Chiều cao của máy | 175 mm |
| Chiều dài kể cả lưỡi | 920 mm |
| Trọng lượng | 2,5 kg |
Máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell GH-EH 4245


0 nhận xét:
Đăng nhận xét