Công việc làm vườn trở nên đơn giãn hơn với sự hỗ trợ của các thiết bị như máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell RG-EH 6053. Với sự hỗ trợ của những trang thiết bị này, hàng rào sẽ được cắt tỉa một cách nhanh chống, đặc biệt là đẹp hơn so với phương pháp truyền thống sử dụng kéo lưỡi dài.
Xem thêm: Máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell RG-EH 7160
Tay cầm với hệ thống chống rung, giúp việc vận hành trong thời gian dài và thoải mái hơn. Bên cạnh đó, tay cầm có thể xoay được giúp quá trình thao tác được chính xác hơn và được dễ dàng hơn. Dòng máy cắt tỉa nhánh cây được người sử dụng đánh giá cao về chất lượng và tối ưu hóa trong quá trình sử dụng.
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | RG-EH 6053 |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Động cơ điện 220V |
| Lưỡi cắt dài | 60 cm |
| Công suất | 600 W |
| Tốc độ không tải | 1600 vòng/phút |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 53 cm |
| Độ hở hai răng | 20 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 15 mm |
| Tốc độ tỉa | 3200 vòng/phút |
| Chiều rộng máy | 195 mm |
| Chiều cao của máy | 225 mm |
| Chiều dài kể cả lưỡi | 1080 mm |
| Trọng lượng | 4,28 kg |
Máy cắt tỉa hàng rào dùng điện 220V Einhell RG-EH 6053




0 nhận xét:
Đăng nhận xét