Cơ động, dễ sử dụng với máy cắt tỉa hàng rào dùng pin Einhell BG-CH 18 Li, tiện dụng hơn cho việc cắt tỉa hàng rào trong vườn nhà. Phụ nữ cũng có thể sử dụng được, tối ưu hóa sử dụng với động cơ dùng pịn tự sạc. Hoạt động êm ái với hệ thống chống rung hiệu quả, cân bằng động cao.
Xem thêm: Máy cắt tỉa hàng rào động cơ xăng 2 thì Einhell GC-PH 2155
Được thiết kế với tay cầm có hệ thống chống rung hiệu quả, giúp quá trình vận hành máy được kéo dài. Thêm vào đó, dòng máy được thiết kế tay cầm xoay được theo hai hướng, phương đứng và phương ngang, do đó hàng rào được cắt tỉa một cách nhanh chống, bằng hơn, phẵng hơn và dễ thao tác hơn. Dòng máy cắt tỉa nhánh cây được người dùng đánh giá cao về tính tối ưu khi sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Hãng sãn xuất | Einhell |
| Model | GE-CH 1846 Li Kit |
| Thuộc dòng sản phẩm | Máy tỉa hàng rào |
| Động cơ | Dùng pin |
| Lưỡi cắt dài | 58 cm |
| Thời gian sử dụng lớn nhất | 55 phút |
| Thời gian sạc đầy | 3- 5 giờ |
| Chiều dài cắt lớn nhất | 50,8 cm |
| Độ hở hai răng | 14 mm |
| Bề dày lớn nhất của lưỡi | 11 mm |
| Tốc độ tỉa | 2200 vòng/phút |
| Loại pin | 18 V | 1300 mAh | Li-Ion |
| Trong lượng | 3,38 kg |
| Chiều rộng máy | 120 mm |
| Chiều cao của máy | 205 mm |
| Chiều dài có lưỡi | 985 mm |
Máy cắt tỉa hàng rào dùng pin Einhell BG-CH 18 Li


0 nhận xét:
Đăng nhận xét