Việc lựa chọn máy cưa chất lượng và phù hợp với nhu cầu sử dụng là điều chúng ta luôn mong muốn, vậy làm sao để chọn được một máy cưa cây chính hãng? Bài viết sau, chúng tôi xin giới thiệu dòng máy cưa BG-PC 2245 hãng Einhell của Đức.
Xem thêm: Máy cưa Einhell BG-PC 4040 máy cưa chính hãng siêu bền
Máy cưa BG-EC 2245 là một công cụ tiện dụng và hiệu quả thiết thực cho các helper cưa củi, cho loãng ra chà, để loại bỏ các chi nhánh và cắt bỏ những cây cối. Một đường sắt chất lượng và chuỗi từ OREGON đảm bảo hiệu suất cắt tối ưu. Nhờ một choke và mồi, động cơ luôn luôn bắt đầu mà không có khó khăn. Đối với hoạt động trơn tru cưa xăng này được trang bị với một bộ chế hòa khí WALBRO cao cấp. Các BG-PC 2245 có các tính năng an toàn tốt. Áp lực về bảo vệ ngón tay sẽ kích hoạt phanh xích và ngăn chặn các chuỗi trong một vài mili giây. Vì sự an toàn trong các sự kiện của chuỗi nhảy ra khỏi đường sắt, có một bắt chuỗi. Một lớn, móng vuốt stop mạnh mẽ đảm bảo xử lý an toàn trên chặt và cắt-to-length việc làm, và nó cũng phục vụ như là một điểm pivot khi cưa ngang thân cây. Trong chế độ nhàn rỗi, ly hợp ly tâm disengages chuỗi từ động cơ. Nhờ các trục tay quay với vòng bi song phương, động cơ chạy với rung động rất thấp. Đối với người dùng thân thiện cao ngay cả trên phiên làm việc dài đó cũng là một hệ thống chống rung. Đường sắt cắt và chuỗi được bôi trơn tự động. Hoàn thành với một / dầu trộn chai xăng, một tập tin và một người bảo vệ máy cắt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Model | Einhell BG-PC 2245 |
| Nhóm kỹ thuật sản phẩm | Máy cưa xích |
| Chiều cao | 270 mm |
| Trọng lượng | 6.65 kg |
| Chiều dài | 465 mm |
| Dung tích xilanh | 49,3 cm³ |
| Công suất | 2.2 kW |
| Tốc độ làm việc | 11000 vòng/phút |
| Chiều dài lam | 450 mm |
| Đường kính cắt được | 44 cm |
| Tốc độ cắt | 21,2 m / s |
| Dung tích bình dầu bôi trơn lam | 260 mL |
| Dung tích bình xăng | 0.55 L |
| Loại động cơ | động cơ 2 thì làm mát bằng khí |
Máy cưa Einhell BG-PC 2245 máy cưa cây chính hãng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét