Người sử dụng đánh giá Einhell GH-PC 1535 TC rất thân thiện với người sử dụng. Nhìn chung, họ nhận thấy nó bền hơn các sản phẩm cạnh tranh, Với chủ đề này, họ nhất trí bình chọn Einhell GH-PC 1535 TC dòng máy cưa tiết kiệm xăng.
Xem thêm: Máy cưa RedMax GZ7000 dòng máy cưa công suất lớn.
Dòng máy cưa xích GH-PC 1535 TC là một công cụ tiện dụng và hiệu quả thiết thực cho các helper cưa củi, cho loãng ra chà, để loại bỏ các chi nhánh và cắt bỏ những cây cối.Một đường sắt chất lượng và chuỗi từ OREGON đảm bảo hiệu suất cắt tối ưu. Nhờ một choke và mồi, động cơ luôn luôn bắt đầu mà không có khó khăn. Các chuỗi có thể được kéo căng và thay đổi mà không cần công cụ.GH-PC 1535 TC có tính năng an toàn tốt. Áp lực về bảo vệ ngón tay sẽ kích hoạt phanh xích và ngăn chặn các chuỗi trong một vài mili giây. Vì sự an toàn trong các sự kiện của chuỗi nhảy ra khỏi đường sắt, có một bắt chuỗi. Một lớn, móng vuốt stop mạnh mẽ đảm bảo xử lý an toàn trên chặt và cắt-to-length việc làm, và nó cũng phục vụ như là một điểm pivot khi cưa ngang thân cây. Trong chế độ nhàn rỗi, ly hợp ly tâm disengages chuỗi từ động cơ. Nhờ các trục tay quay với vòng bi song phương, động cơ chạy với rung động rất thấp. Đối với người dùng thân thiện cao ngay cả trên phiên làm việc dài đó cũng là một hệ thống chống rung. Đường sắt cắt và chuỗi được bôi trơn tự động. Hoàn thành với một xăng / dầu trộn chai và bảo vệ một máy cắt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Model | Einhell GH-PC 1535 TC |
| Nhóm kỹ thuật sản phẩm | Máy cưa xích |
| Chiều cao | 280 mm |
| Trọng lượng | 5.55 kg |
| Chiều dài | 440 mm |
| Dung tích xilanh | 41 cm³ |
| Công suất | 1.5 kW |
| Tốc độ làm việc | 11000 vòng/phút |
| Chiều dài lam | 350 mm |
| Đường kính cắt được | 33,5 cm |
| Tốc độ cắt | 21 m / s |
| Dung tích bình dầu bôi trơn lam | 210 mL |
| Dung tích bình xăng | 260 mL |
| Loại động cơ | động cơ 2 thì làm mát bằng không khí |
Máy cưa Einhell GH-PC 1535 TC dòng máy cưa tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét