HUSQVARNA 576 XP® AutoTune chainsaw Dòng máy cưa xích tiên tiến nhất của chúng tôi cho các yêu cầu sử dụng chuyên nghiệp. Trọng lượng thấp hơn và tăng sức mạnh cung cấp một sức mạnh tuyệt vời để tỷ lệ trọng lượng. Nó có tính năng động cơ X-Torq® của chúng tôi cung cấp mô-men xoắn cao trên một phạm vi rpm rất rộng, kết hợp với mức tiêu thụ nhiên liệu thấp và mức khí thải thấp. AutoTune luôn mang đến cho thiết lập công cụ tối ưu, Smart Start® cung cấp bắt đầu dễ dàng hơn và không khí phun làm cho cưa chạy dài giữa làm sạch bộ lọc.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc.

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Tối ưu hóa cơ thể cưa
Không có bộ phận nhô ra, một dưới mịn, tròn bìa khởi động và điều khiển được bảo vệ tốt tất cả làm cho cưa dễ dàng để xử lý.

Cải thiện xử lý thiết kế
Xử lý phía sau được thiết kế không đối xứng với chèn thoải mái cho một va li ổn định hơn và ít mệt mỏi.

Lâu dài
Có sẵn với bộ lọc không khí hạng nặng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 73,5 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 4.2 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9600 rpm |
| Cylinder bore | 51 mm |
| Cylinder đột quỵ | 36 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50COT |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,5 mm |
| Bugi | NGK BPMR7A, Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | ZAMA C1M-EL40 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,7 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,37 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 5-22 ml / phút |
| Sân Chain | 3/8 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 38-71 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 21,4 m / s |
| Bar mount | Lớn |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,9 / 3,6 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 107 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 116 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 6,8 kg |
|---|
Máy cưa xích HUSQVARNA 576 XP® AutoTune chainsaw - máy cưa siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét