Chainsaw Husqvarna 357 XP là một dòng máy cưa xích cỡ trung chuyên nghiệp đáng tin cậy nhằm mục đích cho các loại hình công việc khác nhau rừng. Công suất cao và khả năng tăng tốc nhanh chóng kết hợp với thiết kế tiện dụng cao, độ rung thấp và một cơ thể mỏng vừa đảm bảo hiệu quả và chi phí thấp. Một cưa nhẹ, hiệu quả và đáng tin cậy cho người sử dụng với nhu cầu đòi hỏi chuyên nghiệp.

TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.

Ergonomic grip
Góc cạnh xử lý trước giúp dễ cầm hơn và vị trí làm việc tự nhiên.

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.
| Xi lanh chuyển | 56,5 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 3.2 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9600 rpm |
| Tốc độ động cơ khuyến khích tối đa | 14000 rpm |
| Cylinder bore | 46 mm |
| Cylinder đột quỵ | 34 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | HDA198 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,68 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,38 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 6-17 ml / phút |
| Sân Chain | 0,325 “/ 3/8″ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 33-50 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 21,4 m / s |
| Bar mount | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 3,9 / 4,2 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 100 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 112 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 5,5 kg |
|---|
Máy cưa xích chainsaw Husqvarna 357 XP® E-TECH® - máy cưa siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét