Husqvarna 240 là lý tưởng cho các công việc như cắt tỉa, nhiệm vụ cắt nhẹ hơn và công việc sở thích. Dễ dàng để bắt đầu và hoạt động, nhờ tích hợp tính năng Husqvarna như thiết kế công thái, công nghệ tạo điều kiện và động cơ mạnh mẽ X-Torq® với lượng khí thải thấp.

TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ của máy cưa xích.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và làm giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Side-gắn kết chuỗi căng
Dễ dàng truy cập đến thiết bị kéo căng dây chuyền.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.

Air Purge
Loại bỏ không khí từ bộ chế hòa khí và hệ thống nhiên liệu để dễ dàng bắt đầu.

Quán tính phanh chuỗi kích hoạt
Làm giảm khả năng chấn thương do giật.
| Xi lanh chuyển | 38,2 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 2 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9000 rpm |
| Tốc độ chạy không tải | 3000 rpm |
| Bugi | Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0.09 Mỹ pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Cố định dòng chảy |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,1 / 2,7 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 100,7 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 113 dB (A) |
Sân Chain | 0,325 “/ 3/8″ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 13 “-16″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 53,48 FTS |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 71,19 FTS |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 10,3 £ |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 240 - máy cưa siêu bền tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét