Husqvarna 562 XP® G có một thổ thiết kế và được nạp với các giải pháp sáng tạo cho hiệu quả, hoạt động thuận tiện với bộ lọc không khí lớn và khả năng để phù hợp với 28 “quán bar. Dòng máy cưa Husqvarna sữ dụng công nghệ động cơ X-Torq® độc đáo của chúng tôi cung cấp nhiều quyền lực hơn khi bạn cần nó, đến tiêu thụ nhiên liệu ít hơn 20% và khí thải ít hơn 75%. xử lý nước nóng làm tăng sự thoải mái trong điều kiện lạnh và ẩm ướt.
Điểm nổi bật của máy cưa xích Husqvarna:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

AutoTune
AutoTune cho hiệu suất động cơ tối ưu trong suốt thiết lập động cơ tự động. Không có thời gian dành cho việc điều chỉnh bộ chế hòa khí. Nó đền bù cho các loại nhiên liệu khác nhau, độ cao, độ ẩm, nhiệt độ và bộ lọc không khí bị tắc.

RevBoost ™
Tăng tốc nhanh và tốc độ cao hơn cho hiệu suất chuỗi limbing tốt nhất.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.

Xử lý nước nóng
Cuộn dây sưởi ấm hiệu quả ở phía trước và phía sau xử lý làm cho thấy thoải mái hơn để sử dụng trong điều kiện lạnh và ẩm ướt.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Cho phép bạn kiểm soát lưu lượng dầu tùy thuộc vào ứng dụng và điều kiện thời tiết.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.
Thông số kỹ thuật:
| Dung tích xilanh | 59,8 cc |
|---|---|
| Công suất | 4,7 hp |
| Tốc độ tối đa | 9600 rpm |
| Thể tích bình xăng | 21,98 |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 494 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tảỉ | 2800 rpm |
| Bugi | NGK CMR6H |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 3,65 Nm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0.7 |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,4 / 3,1 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 106 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 118 dB (A) |
Bước xích | 3/8 “ |
|---|---|
| Độ dài lam đề nghị, min-max | 15 “-28″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 69,9 |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 92,85 |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 13,45 Kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 562 XP® G - máy cưa tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét