Máy cưa xích Jonsered CS2121 EL loại máy cưa xích phổ biến của JONSERED đã được nâng cao trong nhiều lĩnh vực. Động cơ điện sản sinh một 2000 W ấn tượng và có chổi than dễ dàng thay thế làm cho nó dễ dàng hơn để duy trì. Các động cơ theo chiều dọc làm cho máy linh hoạt và dễ sử dụng ngay cả trong không gian hạn chế. Bevel xoắn ốc, nơi một số răng đồng thời tham gia có nghĩa là cưa thực hiện tốt hơn, chạy êm hơn và an toàn hơn để sử dụng. Các nhà máy kéo dài và khoảng cách giữa mặt trước và sau xử lý cung cấp cân bằng hoàn hảo và kiểm soát. Khởi động mềm.
Toàn thời gian sử dụng lâm nghiệp: mô hình cưa chuyên nghiệp. Máy cưa bền vững và đáng tin cậy với động cơ mạnh mẽ, khả năng tăng tốc nhanh chóng và mô-men xoắn hào phóng. Thái được thiết kế để sử dụng hàng ngày. sử dụng Part-time lâm nghiệp: mô hình cưa Allround. Bền, dễ dàng để hoạt động cưa xích với động cơ điện mạnh mẽ, có sẵn trong một số kích cỡ. Máy đáng tin cậy được xây dựng để xử lý nhiều công việc khác nhau. Thỉnh thoảng sử dụng / củi: mô hình sở hữu nhà máy cưa. Cưa linh hoạt và độ bền cao với sức mạnh động cơ cân bằng đó là dễ dàng để xử lý. Bao gồm cả cưa chạy điện và trọng lượng nhẹ, cưa xích bằng xăng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Điện áp | 230 V |
| Công suất | 2000 W |
| ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT ĐỘNG CƠ | |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0.1 lít / 0,05 US pint |
| DẦU MỠ BÔI TRƠN | |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 106 dB (A) |
| RUNG & TIẾNG ỒN DỮ LIỆU | |
| Chiều dài Lam | 406,4 mm / 16 inch |
| Bước xích | 3/8 “ |
| Chân xích | 0.05 “ |
| THIẾT BỊ CẮT | |
| (Thiết bị cắt excl.) Trọng lượng | 4,4 kg / 9,7 £ |
| KÍCH THƯỚC TỔNG THỂ | |
Máy cưa xích Jonsered CS2121 EL - máy cưa điện siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét