Husqvarna 562 XP® được phát triển cho người khai thác gỗ chuyên nghiệp và các chủ đất có tay nghề cao. Cưa có phá vỡ thiết kế mặt bằng và được nạp với các giải pháp sáng tạo cho hiệu quả, hoạt động thuận tiện với các bộ lọc không khí và thanh tùy chọn dung lượng lên đến 24 “. Công nghệ sữ dụng trong máy cưa xích Husqvarna động cơ X-Torq® độc đáo của chúng tôi cung cấp nhiều quyền lực hơn khi bạn cần nó, lên đến 20% tiêu thụ ít nhiên liệu và khí thải ít hơn 60%. RevBoost ™ cung cấp tốc độ cao chuỗi ngay lập tức cho thêm hiệu quả de-limbing.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Sữ dụng công nghê X-Torq® giống như Chainsaw HUSQVARNA 550 XP® TrioBrake, cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

AutoTune
AutoTune cho hiệu suất động cơ tối ưu trong suốt thiết lập động cơ tự động. Không có thời gian dành cho việc điều chỉnh bộ chế hòa khí. Nó đền bù cho các loại nhiên liệu khác nhau, độ cao, độ ẩm, nhiệt độ và bộ lọc không khí bị tắc.

RevBoost ™
Tăng tốc nhanh và tốc độ cao hơn cho hiệu suất chuỗi limbing tốt nhất.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ của máy cưa xích.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Cho phép bạn kiểm soát lưu lượng dầu tùy thuộc vào ứng dụng và điều kiện thời tiết.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 59,8 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 4,7 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9600 rpm |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 21,98 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 494 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2800 rpm |
| Bugi | NGK CMR6H |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 3,65 Nm / 8.100 rpm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0.7 Mỹ pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,4 / 3,1 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 106 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 118 dB (A) |
Sân Chain | 3/8 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 15 “-28″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 69,9 FTS |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 92,85 FTS |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 13,01 £ |
|---|
Chainsaw HUSQVARNA 562 XP® - dòng cưa siêu bền lại tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét