Máy cưa xích Husqvarna 321 EL Cưa điện mạnh mẽ nhất của chúng tôi là cho 220V và cung cấp 2000W điện, tương ứng với một máy cưa xích sữ dụng xăng 2,8 mã lực. Rất phát triển thái với một cơ thể mỏng, làm cho thấy đặc biệt dễ sử dụng. Máy cưa xích Husqvarna sử dụng bảo vệ quá tải cơ khí và điện tử phụ tùng động cơ trong trường hợp gậy chuỗi. Dừng thời gian dưới một giây cho sự an toàn tối đa.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Dễ dàng để xử lý
Động cơ được đặt theo chiều dọc cho một mỏng, dễ dàng để xử lý cưa.

Cửa sổ cho mức dầu
Cửa sổ trong suốt làm cho nó dễ dàng để kiểm tra mức dầu chuỗi.

Yêu cầu an toàn
Double-diễn xuất phanh xích, khóa ga, bảo vệ tay phải và bắt chuỗi làm cho thấy an toàn hơn để sử dụng.

Phanh chuỗi quán tính
Hiệu quả phanh chuỗi quán tính kích hoạt.

Điện tử Softstart ™
Cung cấp bắt đầu với bình thường, cầu chì diễn xuất chậm.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Điện áp | 230 V |
|---|---|
| Đánh giá điện | 2000 W |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,1 lit |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Sân Chain | 3/8 “ |
|---|---|
| Gauge Chain | 0,05 “ |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 106 dB (A) |
|---|
| Rung động xử lý trước | 4,4 m / s² |
|---|---|
| Rung động xử lý sau | 5,4 m / s² |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 4,4 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 321 EL - dòng máy cưa điện siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét