Máy cưa xích Husqvarna 317EL Cưa điện này đáp ứng nhu cầu chuyên nghiệp khó khăn tương tự về độ tin cậy, an toàn và thái như cưa xăng dầu theo định hướng của chúng tôi. Với dài, thân hình thon thả, động cơ điện mạnh mẽ, độ rung và tiếng ồn thấp, máy cưa xích này rất hữu ích để làm việc cả trong nhà và ngoài trời. Dừng thời gian dưới một giây cho sự an toàn tối đa.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:

Dễ dàng để xử lý
Động cơ được đặt theo chiều dọc cho một mỏng, dễ dàng để xử lý cưa.

Cửa sổ cho mức dầu
Cửa sổ trong suốt làm cho nó dễ dàng để kiểm tra mức dầu chuỗi.

Yêu cầu an toàn
Double-diễn xuất phanh xích, khóa ga, bảo vệ tay phải và bắt chuỗi làm cho thấy an toàn hơn để sử dụng.

Phanh chuỗi quán tính
Hiệu quả phanh chuỗi quán tính kích hoạt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Điện áp | 230 V |
|---|---|
| Đánh giá điện | 1700 W |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,1 lit |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Sân Chain | 3/8 “ |
|---|---|
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 14,5 m / s |
| Chiều dài Bar | 356 mm |
| Gauge Chain | 0,05 “ |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 106 dB (A) |
|---|
| Rung động xử lý trước | 4,4 m / s² |
|---|---|
| Rung động xử lý sau | 5,4 m / s² |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 4,4 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 317EL - động cơ điện mạnh mẽ

0 nhận xét:
Đăng nhận xét