Máy cưa xích Husqvarna T435 sữ dụng công nghệ X-Torq® cưa chăm sóc cây mới. Đó là một trọng lượng nhẹ cưa mạnh mẽ để cắt tỉa cây từ mặt đất hoặc trong một bầu trời thang máy. Trọng lượng thấp và cũng cân bằng cơ thể cưa làm cho nó rất dễ dàng để làm việc với.

Đặc điểm nổi bật:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Chuỗi căng từ phía bên
Cho phép nhanh chóng và thuận tiện chuỗi căng.

Nhanh chóng phát hành bộ lọc không khí bìa
Nhanh chóng phát hành bao gồm tiết kiệm thời gian khi làm sạch hoặc thay đổi bugi.

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Bảo vệ tay
Các thiết kế của bảo vệ tay cho phép xem dễ dàng hơn trong đầu của thanh cưa, và cải thiện kiểm soát khi hoạt động.

Tập tin đính kèm Rope
Một điểm mạnh mẽ để buộc một sợi dây thừng, làm cho nó dễ dàng để nhấc cưa lên thành một cây.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 35,2 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 1,5 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2900 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 10000 rpm |
| Tốc độ động cơ khuyến khích tối đa | 12500 rpm |
| Cylinder bore | 40 mm |
| Cylinder đột quỵ | 28 mm |
| Hệ thống đánh lửa | Ikeda Denso |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,4 mm |
| Bugi | NGK CMR7H |
| Khoảng cách điện cực | 0,65 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | WT804 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,26 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,17 lit |
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Công suất bơm dầu | 3-9 ml / phút |
| Sân Chain | 3/8 “LP, 3/8″ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 30-35 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 19,1 m / s |
| Bar mount | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 4,1 / 3,9 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 103 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 114 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 3.4 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna T435 - máy khoẻ - siêu bền - tiết kiệm xăng
0 nhận xét:
Đăng nhận xét