Máy cưa xích Husqvarna 3120 XP® dòng máy cưa xích lớn nhất của chúng tôi là một trong những cưa mạnh mẽ nhất trên thế giới, được xây dựng để chặt hạ chuyên nghiệp trong các kích thước khó khăn nhất. Giống như tất cả máy cưa xích Husqvarna, các 3120 XP® có một tỷ số công suất / trọng lượng vượt trội. Với tính năng Smart Start® và phát triển tốt các tính năng chống rung và thái, kích thước lớn cưa này là cả hai dễ dàng để bắt đầu và vận hành.

TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.

Chặt dấu
Riêng biệt, nhãn hiệu chặt màu để chặt hạ độ chính xác tốt hơn.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Nhanh chóng phát hành bộ lọc không khí bìa
Nhanh chóng phát hành bao gồm tiết kiệm thời gian khi làm sạch hoặc thay đổi bugi.

Thông minh Start®
Động cơ và khởi động đã được thiết kế để máy tính khởi động nhanh chóng với nỗ lực tối thiểu.Kháng trong dây khởi động được giảm lên đến 40%.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Xi lanh chuyển | 118,8 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 6.2 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2500 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9000 rpm |
| Cylinder bore | 60 mm |
| Cylinder đột quỵ | 42 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | WG8 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 1,25 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,7 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 28-51 ml / phút |
| Sân Chain | 0,404 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 60-105 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 20,1 m / s |
| Bar mount | Lớn |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 7,7 / 10,6 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 101 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 116 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 10,4 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 3120 XP® - dòng máy cưa công suất lớn - siêu tiết kiệm xăng
0 nhận xét:
Đăng nhận xét