Máy cưa xích HUSQVARNA 346 XP® nhỏ để khai thác gỗ chuyên nghiệp, nơi mà người dùng yêu cầu khả năng tăng tốc nhanh, công suất tối đa và khả năng cơ động. Bao gồm các tính năng như căng mặt gắn trên dây chuyền, bơm nhiên liệu và Smart Start® để bắt đầu dễ dàng hơn, nhanh chóng phát hành xi lanh bìa và bộ chế hòa khí cao su gắn trên. Có sẵn với TrioBrake ™.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc cho máy cưa xích.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Side-gắn kết chuỗi căng
Side-gắn kết chuỗi căng làm cho chuỗi điều chỉnh nhanh chóng và dễ dàng.

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

Snap-xi lanh khóa nắp
Snap-lock nắp xi lanh tiết kiệm thời gian khi thay đổi bugi và làm sạch.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 50,1 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 2,7 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9600 rpm |
| Cylinder bore | 44 mm |
| Cylinder đột quỵ | 32,5 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | C3-EL32 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,5 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,28 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 6-10 ml / phút |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 2.7 Nm / 7000 rpm |
| Sân Chain | 0,325 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 33-50 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 18,5 m / s |
| Bar mount | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,4 / 3,6 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 106 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 114 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 5 kg |
|---|
Máy cưa xích HUSQVARNA 346 XP® - động cơ 2 thì tiết kiệm nhiên liệu

0 nhận xét:
Đăng nhận xét