Husqvarna 353 E-TECH® là máy cưa xích chuyên nghiệp với công suất cao trên một phạm vi rộng rpm. Động cơ E-TECH® giảm khí thải. Năng lượng cao, trọng lượng thấp, cơ thể mỏng và trung tâm cao của lực hấp dẫn làm cho nó vừa mạnh mẽ và dễ sử dụng. Ban nhạc điện rộng làm cho điều này thấy đặc biệt linh hoạt.Thông minh Start® và bơm nhiên liệu để dễ dàng bắt đầu.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Bơm dầu điều chỉnh làm cho nó dễ dàng để thiết lập bôi trơn xích theo yêu cầu của bạn.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Side-gắn kết chuỗi căng
Side-gắn kết căng xích làm cho xích điều chỉnh nhanh chóng và dễ dàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Dung tích xilanh | 51,7 cm³ |
|---|---|
| Công suất | 2.4 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa | 9000 rpm |
| Đường kính xilanh | 45 mm |
| Hành trình Piston | 32 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | C3-EL17 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,5 lit |
| Dung tích bình dầu | 0,28 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 5-12 ml / phút |
| Bước xích | 0,325 “ |
|---|---|
| Chiều dài lam đề nghị, min-max | 33-50 cm |
| Tốc độ xích ở công suất tối đa | 17,3 m / s |
| Loại xích | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 3,1 / 3,2 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 102 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 112 dB (A) |
| (Chưa bao gồm Lam xích) Trọng lượng | 5 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 353 E-TECH® - máy cưa tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét