Máy cưa xích chainsaw Husqvarna 450 Rancher mạnh mẽ tất cả các vòng thấy cho những người đánh giá chất lượng chuyên nghiệp trong một cái cưa. Động cơ X-Torq® có nghĩa là tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và mức khí thải giảm. Tự động trở lại dừng chuyển đổi, bên đặt căng chuỗi và mức nhiên liệu có thể nhìn thấy làm cho cưa dễ dàng hơn để xử lý. Được trang bị với Smart Start® và bơm nhiên liệu để đảm bảo mỗi lần bắt đầu dễ dàng cho máy cưa xích.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ.

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Ergonomic xử lý sau
Tăng sự thoải mái với inlay mềm, kích hoạt làm việc và xử lý bất đối xứng.

Chặt dấu
Dấu hiệu riêng biệt cho chặt chính xác tốt hơn.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và làm giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Snap-xi lanh khóa nắp
Tiết kiệm thời gian khi thay đổi bugi và làm sạch.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.
| Xi lanh chuyển | 50,2 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 3.2 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9000 rpm |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 15.22 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 504 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Bugi | NGK BPMR7A, Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 2.6 Nm / 7200 rpm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,55 US pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Cố định dòng chảy |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,3 / 2,7 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 104 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 115 dB (A) |
Sân Chain | 0,325 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 13 “-20″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 56,76 FTS |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 75,46 FTS |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 11,24 £ |
|---|
Máy cưa xích chainsaw Husqvarna 450 Rancher - máy cưa tiết kiệm xăng


0 nhận xét:
Đăng nhận xét