Chainsaw Husqvarna 455 Rancher là một cưa lý tưởng cho các chủ đất và người sử dụng một phần thời gian người yêu cầu được hỗ trợ, nặng cao và workmate đáp ứng cho tất cả các điều kiện cắt. Nó kết hợp các đặc điểm tốt nhất của người tiền nhiệm của mình với mới, tạo điều kiện công nghệ và thiết kế.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và làm giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ.

Side-gắn kết chuỗi căng
Dễ dàng truy cập đến thiết bị kéo căng dây chuyền máy cưa xích.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.

Mặt xử lý thái
Bám tốt hơn và một 7 ° bù đắp xử lý làm giảm mệt mỏi.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 55,5 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 3,5 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9000 rpm |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 14,88 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 407 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Bugi | NGK BPMR7A, Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 3.2 Nm / 6600 rpm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0.7 Mỹ pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 3,4 / 4,5 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 104 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 114 dB (A) |
Sân Chain | 3/8 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 13 “-20″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 65,62 FTS |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 87,27 FTS |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 12,8 £ |
|---|
Máy cưa chainsaw Husqvarna 455 Rancher - máy cưa chính hãng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét