Husqvarna 550 XP® được phát triển cho người khai thác gỗ chuyên nghiệp và chủ sở hữu đất đai có tay nghề cao. Dòng máy cưa xích Husqvarna có một thiết kế thổ và được nạp với các giải pháp sáng tạo cho hiệu quả, hoạt động thuận tiện. Công nghệ động cơ X-Torq® độc đáo của chúng tôi cung cấp nhiều quyền lực hơn khi bạn cần nó, cho đến tiêu thụ nhiên liệu ít hơn 20% và khí thải ít hơn 60%. RevBoost ™ cung cấp tốc độ cao chuỗi ngay lập tức cho thêm hiệu quả de-limbing.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

AutoTune
AutoTune cho hiệu suất động cơ tối ưu trong suốt thiết lập động cơ tự động. Không có thời gian dành cho việc điều chỉnh bộ chế hòa khí. Nó đền bù cho các loại nhiên liệu khác nhau, độ cao, độ ẩm, nhiệt độ và bộ lọc không khí bị tắc.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ máy cưa xích.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Cho phép bạn kiểm soát lưu lượng dầu tùy thuộc vào ứng dụng và điều kiện thời tiết.

Bộ lọc không khí nhanh chóng phát hành
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và làm giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

Side-gắn kết chuỗi căng
Dễ dàng truy cập đến thiết bị kéo căng dây chuyền.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 50,1 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 3,75 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 10200 rpm |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 17,58 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 446 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2800 rpm |
| Bugi | NGK CMR6H |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 2.8 Nm / 6900 rpm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,57 US pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,8 / 3,7 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 106 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 116 dB (A) |
Sân Chain | 0,325 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 13 “-20″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 64,3 FTS |
| Tốc độ chuỗi ở 133% công suất động cơ tốc độ tối đa | 85,63 FTS |
| Gauge Chain | 0,05 “ |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 10,8 £ |
|---|
Chainsaw HUSQVARNA 550 XP® - máy cưa tiết kiệm xăng

0 nhận xét:
Đăng nhận xét