Chainsaw HUSQVARNA 543 XP® Ánh sáng và hiệu quả Husqvarna 543 XP® được phát triển cho các chuyên gia chăm sóc cây và chủ sở hữu đất đai có tay nghề cao. Máy cưa xích Husqvarna có trọng lượng thấp và tốc độ cao dẫn đến chuỗi công việc limbing hiệu quả. Công nghệ động cơ X-Torq® độc đáo của chúng tôi cung cấp nhiều quyền lực hơn khi bạn cần nó, cho đến tiêu thụ nhiên liệu ít hơn 20% và lên đến khí thải ít hơn 75%.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Tự động chuyển đổi trở lại dừng
Dừng chuyển đổi tự động reset về vị trí ON cho khởi đầu dễ dàng hơn.

LowVib®
Hệ thống được thiết kế để giảm độ rung để các nhà điều hành, mà làm giảm mệt mỏi.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí loại bỏ bụi và mảnh vỡ hạt lớn hơn trước khi đến bộ lọc không khí. Điều này dẫn đến giảm làm sạch bộ lọc không khí và cải thiện tuổi thọ động cơ.

Bơm dầu có thể điều chỉnh
Cho phép bạn kiểm soát lưu lượng dầu tùy thuộc vào ứng dụng và điều kiện thời tiết.

Side-gắn kết chuỗi căng
Dễ dàng truy cập đến thiết bị kéo căng dây chuyền của máy cưa xích.

Magnesium cácte
Cácte sturdily xây dựng chống chọi RPM cao và sử dụng chuyên nghiệp khó khăn, đảm bảo một cuộc sống phục vụ lâu dài.

Ba mảnh trục khuỷu
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 43,1 cc |
|---|---|
| Sản lượng điện | 2.95 hp |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9600 rpm |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 14,2 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 467 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Bugi | NGK CMR7H |
| Khoảng cách điện cực | 0.03 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 2.4 Nm / 7200 rpm |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,57 US pint |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Dòng chảy có thể điều chỉnh, không có dòng chảy lúc nhàn rỗi |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,8 / 3,5 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 101 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 113 dB (A) |
Sân Chain | 0,325 “ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 13 “-18″ |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 66,27 FTS |
| Gauge Chain | 0,05 “ |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | £ 9,92 |
|---|
Chainsaw HUSQVARNA 543 XP® - máy cưa xích siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét