Việc sử dụng máy cưa trong giới dịch cụ đốn hạ cây được chú trọng bởi chúng là công cụ kiếm tiền và được sử dụng trong thời gian liên tục. Chọn lựa một máy cưa thích hợp và tiết kiệm được chi phí mua xăng cũng là điều mọi người luôn suy nghỉ. Các NEW G5300 là một chuyên nghiệp, tốc độ cao limbing cưa. Các G5300 bao gồm các hệ thống đánh lửa MaxLogic cung cấp bắt đầu nhanh chóng và dễ dàng với sáng tăng tốc.
Việc sử dụng đúng kỹ thuật, bảo dưỡng định kỳ, chăm sóc sản phẩm tốt đã làm nên một thương hiệu nỗi tiếng tại thị trường Châu Âu. Được mang trong mình dòng động cơ tiết kiệm xăng, Redmax GZ4500 đã và đang chiếm lĩnh thị trường trong những trang trại cây trồng và cả trong giới cưa chuyên nghiệp.
Thông số kỹ thuật
| Dung tích xilanh | 51.7 cc |
| Đường kính xilanh | 1,77 inch |
| Hành trình | 1,28 inch |
| Công suất | 3.3 hp |
| Tốc độ tối đa | 9000 vòng/phút |
| Thể tích bình xăng | 16,9 oz fl |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 531 g / kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 vòng/phút |
| Bugi | NGK BPMR8Y, Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0.02 “ |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 2.7 Nm / 6300 rpm |
| Đặc điểm kỹ thuật động cơ | |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,59 US pint |
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Công suất bơm dầu | 5-12 ml / phút |
| Dầu mỡ bôi trơn | |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / sau xử lý | 2,4 / 3,1 m / s² |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 112 dB (A) |
| Rung & tiếng ồn dữ liệu | |
| Bước xích | 0,325 “ |
| Chiều dài lam, min-max | 16 “-20″ |
| Tốc độ chuỗi ở 133% tốc độ công suất động cơ tối đa | 75,46 FTS |
| Chân xích | 0.05 “ |
| Loại Sprocket | Rim 7 |
| Thiết bị cắt | |
| (Thiết bị cắt excl.) Trọng lượng | £ 11 |
| Kích thước tổng thể | |
Máy cưa RedMax G5300 máy cưa cây dành cho dân chuyên nghiệp

0 nhận xét:
Đăng nhận xét