Jonsered Chainsaw CS2117 EL – máy cưa dùng điện 220V siêu bền:
Máy cưa điện phổ biến của JONSERED đã được nâng cao trong nhiều lĩnh vực. Các công cụ sản xuất 1.700 W và có chổi than dễ dàng thay thế làm cho nó dễ dàng hơn để duy trì. Các động cơ theo chiều dọc làm cho máy linh hoạt và dễ sử dụng ngay cả trong không gian hạn chế. Bevel xoắn ốc, nơi một số răng đồng thời tham gia có nghĩa là cưa thực hiện tốt hơn, chạy êm hơn và an toàn hơn để sử dụng. Các nhà máy kéo dài và khoảng cách giữa mặt trước và sau xử lý cung cấp cân bằng hoàn hảo và kiểm soát.
MÁY CƯA DÙNG CHO CÁC CHUYÊN GIA, CHỦ ĐẤT VÀ CHỦ NHÀ
Toàn thời gian sử dụng lâm nghiệp: mô hình cưa chuyên nghiệp. Cưa bền vững và đáng tin cậy với động cơ mạnh mẽ, khả năng tăng tốc nhanh chóng và mô-men xoắn hào phóng. Thái được thiết kế để sử dụng hàng ngày. sử dụng Part-time lâm nghiệp: mô hình cưa Allround. Bền, dễ dàng để hoạt động cưa xích với động cơ mạnh mẽ, có sẵn trong một số kích cỡ. Máy đáng tin cậy được xây dựng để xử lý nhiều công việc khác nhau. Thỉnh thoảng sử dụng / củi: mô hình sở hữu nhà máy cưa. Cưa linh hoạt và độ bền cao với sức mạnh động cơ cân bằng đó là dễ dàng để xử lý. Bao gồm cả cưa chạy điện và trọng lượng nhẹ, cưa xích bằng xăng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
ĐẶC ĐIỂM ĐỘNG CƠ
| Nguồn điện | 220V |
| Công suất | 1700 W |
DẦU MỠ BÔI TRƠN
| Dung tích bình nhớt bôi trơn lam xích | 0.1 lít |
RUNG VÀ TIẾNG ỒN
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 106 dB (A) |
THIẾT BỊ CẮT:
| Độ dài lam đề nghị | 355,6 mm / 14 inch |
| Bước xích | 3/8 “ |
| Chân xích | 0.05 “ |
| Tốc độ dây chuyền ở công suất tối đa | 14,5 m / s / 47,57 FTS |
KÍCH THƯỚC TỔNG THỂ
| Trọng lượng | 4,4 kg / 9,7 £ |
Jonsered Chainsaw CS2117 EL - máy cưa dùng điện 220V siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét