Chainsaw Jonsered CS 2258 dòng máy cưa xích có sức mạnh thô và tỷ lệ cạnh tranh cao sức mạnh trên trọng lượng, cưa này chỉ là tốt cho chặt cây thực sự lớn như nó là dành cho limbing và xuyên suốt. Nạp với công nghệ tiên tiến, một động cơ sạch Power ™ mạnh mẽ và thân thấp profile mới được thiết kế nhằm giúp bạn dễ dàng hơn limbing và cung cấp hiệu suất trên một băng tần suất rộng.
MÁY CƯA DÙNG CHO DÂN CƯA CHUYÊN NGHIỆP:
Toàn thời gian sử dụng lâm nghiệp: mô hình cưa chuyên nghiệp. Cưa bền vững và đáng tin cậy với động cơ mạnh mẽ, khả năng tăng tốc nhanh chóng và mô-men xoắn hào phóng. Thái được thiết kế để sử dụng hàng ngày. sử dụng Part-time lâm nghiệp: mô hình cưa Allround. Bền, dễ dàng để hoạt động cưa xích với động cơ mạnh mẽ, có sẵn trong một số kích cỡ. Máy đáng tin cậy được xây dựng để xử lý nhiều công việc khác nhau. Thỉnh thoảng sử dụng / củi: mô hình sở hữu nhà máy cưa. Cưa linh hoạt và độ bền cao với sức mạnh động cơ cân bằng đó là dễ dàng để xử lý. Bao gồm cả cưa chạy điện và trọng lượng nhẹ, cưa xích bằng xăng.
Các máy móc tiên tiến nhất được thiết kế cho công việc khó khăn và hiệu suất tốt nhất. Các thiết kế động cơ Power ™ Clean làm giảm khí thải độc hại lên đến 75% và làm tăng hiệu quả nhiên liệu lên tới 20%. Lượng tuabin Hệ thống làm sạch không khí độc đáo của JONSERED loại bỏ lên đến 97% của mùn cưa từ không khí trước khi nó tới các bộ lọc không khí. Hệ thống của chúng tôi dựa trên các yếu tố giảm xóc, cung cấp một trong những rung động tốt nhất trên thị trường giảm xóc. Tăng tốc nhanh và tốc độ cao cho chuỗi công việc limbing hiệu quả.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT ĐỘNG CƠ
| Dung tích xilanh | 59,8 cm³ |
| Công suất | 3.1 kW |
| Dung tích bình xăng | 0,65 lít |
DẦU MỠ BÔI TRƠN
| Thể bình chứa nhớt bôi trơn lam xích | 0.33 lít |
ĐỘ RUNG & TIẾNG ỒN
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / sau xử lý | 2,9 / 4,1 m / s² |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 105 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 118 dB (A) |
THIẾT BỊ CẮT
| Độ dài lam đề nghị, min-max | 33-51 cm / 13 “-20″ |
KÍCH THƯỚC TỔNG THỂ:
| Trọng lượng | 5,8 kg / £ 12,79 |
Chainsaw Jonsered CS 2258 - dòng máy cưa chính hãng siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét