Máy cưa xích Husqvarna 460 Rancher mạnh mẽ tất cả các cưa vòng, lý tưởng cho yêu cầu công việc cắt, nơi quyền lực hơn là cần thiết cho một quán bar longerguide. Được trang bị động cơ X-Torq® với mô-men xoắn cao trên một phạm vi rộng rpm. Cơ thể của cưa được thiết kế tiện lợi cho phép xử lý dễ dàng quyền lực của cưa. Đặc điểm khác bao gồm thông minh Start®, Air Injection, LowVib® và kết hợp kiểm soát sặc / stop.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn, tiết kiệm xăng và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.
Dễ dàng lau chùi và thay thế các bộ lọc không khí.
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc.
Side-gắn kết chuỗi căng làm cho chuỗi điều chỉnh nhanh chóng và dễ dàng.
Rèn ba mảnh trục khuỷu cho độ bền tối đa cho các ứng dụng khó khăn nhất.
Góc cạnh xử lý trước giúp dễ cầm hơn và vị trí làm việc tự nhiên.
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Xi lanh chuyển | 60,3 cm³ |
|---|---|
| Sản lượng điện | 2,7 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Tốc độ tối đa sức mạnh | 9000 rpm |
| Cylinder bore | 47 mm |
| Cylinder đột quỵ | 32 mm |
| Hệ thống đánh lửa | SEM AM50 |
| Ignition khoảng cách không khí mô-đun | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | Walbro WTA |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,44 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,32 lit |
| Loại bơm dầu | Điều chỉnh dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 6-17 ml / phút |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 440 g / kWh |
| Sân Chain | 0,325 “/ 3/8″ |
|---|---|
| Đề nghị thanh dài, min-max | 33-50 cm |
| Tốc độ Chain ở công suất tối đa | 20 m / s |
| Bar mount | Lớn |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 4,9 / 4,3 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 104 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 114 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 5,8 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 460 Rancher máy cưa chính hãng









0 nhận xét:
Đăng nhận xét