Máy cưa xích Husqvarna 372XP là một loại máy cưa xích chuyên dụng trong dòng cưa chuyên nghiệp tầm trung, được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi tính chuyên môn cao. Bộ bưởng máy và trục khuỷu được thiết kế cho những công việc hạng nặng và bộ chế hòa khí có bộ phận giảm rung để xử lý các tốc độ cao và sức tải lớn. Cưa được kết hợp trọng lượng nhẹ, máy khỏe, gia tốc nhanh và hoạt động linh hoạt. Loại XP® G có cả hai bộ phận tay cầm và chế hòa khí được sưởi ấm.
ĐẶC TÍNH CỦA MÁY CƯA XÍCH 372XP®:

Đường khí thổi
Hệ thống làm sạch bằng khí trung tâm cho phép giảm mài mòn và bị tắc bẩn và cho phép thời gian hoạt động giữa của lọc khí dài hơn.

Công nghệ giảm rung LowVib®
Bộ phận giảm rung hiệu quả giúp giảm rung trên lên bàn tay và cánh tay người sử dụng.

Bộ phận tăng xích bên cạnh
Tăng xích bên cạnh giúp điều chỉnh xích nhanh và dễ.

Trục khuỷu bao gồm 3 bộ phận chính
Trục khuỷu có kết cấu ba phần chịu lực cho phép độ bền tối đa cho các ứng dụng phức tạp nhất.

Bưởng máy Magnesiu
Bưởng máy được thiết kế vững chắc có thể chịu được tốc độ cao và công việc đòi hỏi sự chuyên nghiệp, phức tạp, đảm bảo tuổi thọ của máy.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Dung tích xi lanh | 70,7 cm³ |
|---|---|
| Công suất | 3,9 kW |
| Công suất tối đa | 9600 rpm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 0,77 lit |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu (g/KWh) | 490 g/kWh |
| Tốc độ chạy không tải | 2700 rpm |
| Bugi | Champion RCJ7Y, NGK BPMR7A |
| Khoảng cách đánh lửa | 0,5 mm |
| Vòng quay, tối đa | 4,3 Nm/6600 rpm |
| Thể tích bình dầu | 0,4 lit |
|---|---|
| Loại bơm dầu | Tự động |
| Mức rung tác động lên (ahv , eq) tay cầm trước / sau | 3,5/4,6 m/s² |
|---|---|
| Cường độ ồn tác động vào tai người sử dụng | 103 dB(A) |
| Mức độ tiếng ồn cho phép, LWA | 115 dB(A) |
Bước răng | 3/8″ |
|---|---|
| Chiều dài lưỡi cưa được khuyên dùng, tối thiểu-tối đa | 38-71 cm |
| Tốc độ xích ở công suất tối đa | 21,4 m/s |
| Chain speed at 133% of maximum engine power speed | 28,5 m/s |
| Thước đo xích | 0,058 “ |
| Trọng lượng (không bao gồm lưỡi cắt) | 6,1 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 372XP® máy cưa cực khoẻ lại tiết kiệm xăng
Bộ bưởng máy Palang xich và trục khuỷu được thiết kế cho những công việc hạng nặng và bộ chế hòa khí có bộ phận giảm rung
Trả lờiXóa