Máy cưa xích Husqvarna 240e-series TrioBrake™ Mô hình mới, lý tưởng cho công việc như cắt tỉa, nhiệm vụ cắt nhẹ hơn và công việc sở thích. Dễ dàng để bắt đầu và hoạt động, nhờ tích hợp tính năng Husqvarna như thiết kế công thái, công nghệ tạo điều kiện và động cơ mạnh mẽ X-Torq® với lượng khí thải thấp. Được trang bị với Smart Start® và công cụ ít chuỗi căng. Cũng được trang bị TrioBrake ™.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:

X-Torq®
Cung cấp tiêu thụ nhiên liệu thấp hơn và giảm mức khí thải theo quy định của world’s quy định môi trường nghiêm ngặt nhất.

Air tiêm
Ly tâm Hệ thống làm sạch không khí để giảm mài mòn và thời gian hoạt động lâu hơn giữa làm sạch bộ lọc.

TrioBrake ™
TrioBrake ™ cho phép phanh chuỗi phải được kích hoạt hoặc tự động bằng cơ chế phát hành quán tính hay máy móc bằng tay trái hay bên phải.

Kết hợp sặc / Kiểm soát cửa
Kết hợp kiểm soát sặc / dừng cho phép khởi đầu dễ dàng hơn và giảm nguy cơ của động cơ lũ lụt.

LowVib®
Dampeners chống rung hiệu quả hấp thụ rung động, sparing cánh tay và bàn tay của người dùng.

Công cụ ít chuỗi căng
Nhanh chóng và dễ dàng kéo căng dây chuyền lắp ráp của thanh và các dây chuyền mà không sử dụng bất kỳ công cụ.

Thông minh Start®
Động cơ và khởi động đã được thiết kế để máy tính khởi động nhanh chóng với nỗ lực tối thiểu.Kháng trong dây khởi động được giảm lên đến 40%.

Bơm nhiên liệu
Bơm nhiên liệu được thiết kế để dễ dàng bắt đầu.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Dung tích xilanh | 38,2 cm³ |
|---|---|
| Công suất | 1,5 kW |
| Tốc độ chạy không tải | 3000 rpm |
| Tốc độ tối đa | 9000 rpm |
| Đường kính xilanh | 40 mm |
| Hành trình xilanh | 32 mm |
| Hệ thống đánh lửa | IIDA |
| Modun lửa | 0,3 mm |
| Bugi | Champion RCJ7Y |
| Khoảng cách điện cực | 0,5 mm |
| Bộ chế hòa khí tên mô hình | ZAMA W-33 |
| Khối lượng bồn chứa nhiên liệu | 0,3 lit |
| Xe tăng khối lượng dầu | 0,2 lit |
| Loại bơm dầu | Cố định dòng chảy |
| Công suất bơm dầu | 8-8 ml / phút |
| Bước xích | 0,325 “/ 3/8″ |
|---|---|
| Chiều dài lam khuyên dùng | 33-40 cm |
| Tốc độ xích ở công suất tối đa | 16,3 m / s |
| Loại lam | Nhỏ |
| Mức độ rung tương đương (ahv, eq) trước / xử lý sau | 2,1 / 2,7 m / s² |
|---|---|
| Mức độ áp lực âm thanh ở các nhà khai thác tai | 100,7 dB (A) |
| Mức công suất âm thanh, đảm bảo (LWA) | 113 dB (A) |
| (Chưa bao gồm thiết bị cắt.) Trọng lượng | 5 kg |
|---|
Máy cưa xích Husqvarna 240e-series TrioBrake™ hàng chính hãng siêu bền

0 nhận xét:
Đăng nhận xét